Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án Mỹ Phước 3, 3,65 tỷ, 300 m2, Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương, giá ưu đãi uy tín

Ngày đăng: 04/04/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Mỹ Phước 3 tọa lạc tại Đường DL13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương, với diện tích 300m2, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích 300m2, thoải mái xây dựng theo nhu cầu.
- Giá bán hấp dẫn: 3,65 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ, thuận lợi cho giao dịch.
- Mặt tiền rộng 10m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Ngõ vào rộng 18m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô.

Điểm nổi bật:
+ Vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển.
+ Không gian thoáng đãng, yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình.
+ Hạ tầng hoàn chỉnh, gần các tiện ích như chợ, trường học.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết. Liên hệ Nguyễn Văn Thắng qua số điện thoại 0961512168.

Xem thêm

Liên hệ:

096 151 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

300 m²
12,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Mỹ Phước 3, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Văn Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án Mỹ Phước 3, 3,65 tỷ, 300 m2, Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương, giá ưu đãi uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.