Tin đăng đã hết hạn.

Gần công viên cây xanh đất lô 6 Lê Hồng Phong sau Phượng Chi (C141). LH 0917696698

Ngày đăng: 31/03/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gần công viên cây xanh đất lô 6 Lê Hồng Phong sau Phượng Chi (C141). LH 0917696698.

Diện tích: 119m2 (ngang 7 x 17m) - Hướng: Tây Nam.

- Thuộc tuyến 3 Lê Hồng Phong cách siêu thị Go mấy trăm mét.
- Thích hợp xây villa, toà nhà vừa ở vừa làm văn phòng (được xây 7 tầng).

Giá: 98,5 tr/m2 (~ 11,7 tỷ).
============================
+ Hotline (mua - bán): Phạm Tuân 0917 696 698 (Zalo, Face, 6119).
+ Chuyên BĐS: Tái định cư, phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.

A/C kết bạn Zalo để xem nhiều SP khác hoặc gọi trực tiếp để được tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

091 769 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

11,72 tỷ

119 m²
98,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Newtown 6, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
TP

Tuan Pham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gần công viên cây xanh đất lô 6 Lê Hồng Phong sau Phượng Chi (C141). LH 0917696698 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.