Tin đăng đã hết hạn.

2,5 Triệu 1m2 Bán đất logistics 10ha Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

Ngày đăng: 02/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Giá chỉ: 2,5 triệu/m2. Tổng 250 tỷ. Thông tin chi tiết: Diện tích: 10 ha (100.000m²). Loại đất: Đất thương mại dịch vụ (TMĐ) + đất trồng cây lâu năm. 2 sổ riêng rõ ràng: Sổ 1: 5 ha đất trồng cây lâu năm giá riêng 90 tỷ. Sổ 2: 5 ha đất TMĐ giá riêng 160 tỷ. Lợi thế & tiện ích: Giá trị cộng thêm: Tặng kèm 5 ngôi nhà gỗ trị giá 10 tỷ. Có sân golf, sân bóng, nhà gỗ, nhà ăn... Chủ đất Hỗ trợ khách hàng: - Chuyển đổi mục đích sử dụng đất. - Giấy phép xây dựng nhà xưởng. - Xin giấy phép kinh doanh sản xuất... Vị trí kết nối: - Cách trung tâm hành chính Dĩ An: 40km. - Cách sân bay Tân Sơn Nhất 60km. - Giao thông thuận tiện, tiềm năng phát triển logistics, kho bãi, nhà xưởng sản xuất. Giá bán & thương lượng: Toàn bộ 10ha: 250 tỷ (2,5tr/m²). Có hỗ trợ giá tốt cho khách thanh toán sớm để giải quyết công việc. Liên hệ ngay để gặp chủ thương lượng tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

070 408 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

250 tỷ

10 ha
2,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Long Nguyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
LT

Lê Văn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2,5 Triệu 1m2 Bán đất logistics 10ha Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.