Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán lô đất SKC mặt tiền đường DT749A Bàu Bàng, Bình Dương

Ngày đăng: 20/09/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất SKC. Mặt tiền đường DT749A. Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương. Diện tích: 9750m2. Có 5.000m2 SKC đóng tiền 1 lần 50 năm. Vị trí tiềm năng, khu vực tập trung nhiều nhà xưởng, đường container 24/7. Điện 3 pha. Đất bằng phẳng đẹp, tường bê tông bao xung quanh kiên cố. Phù hợp cho quý khách mua xây xưởng sản xuất hoặc cho thuê đều được. Giá bán: 32 tỷ. Ngoài ra bên chúng tôi còn nhiều diện tích đất SKC, nhà xưởng bán hoặc cho thuê. Quý khách vui lòng liên hệ số điện thoại 0914711717 & 0914711717 Mr Quốc Hải tư vấn nhiệt tình cho quý khách.

Xem thêm

Liên hệ:

091 471 ****

Vị trí bản đồ

32 tỷ

9.750 m²
3,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. ĐT 749A, X. Long Nguyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
u

user2532440

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán lô đất SKC mặt tiền đường DT749A Bàu Bàng, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.