Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán 2 nền đất gần khu công nghiệp becamex Bàu Bàng m

Ngày đăng: 16/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 2 NỀN ĐẤT KCN BÀU BÀNG. TP HCM GIÁ CỰC TỐT Vị trí vàng tại trung tâm kết nối 3 KCN lớn Becamex Bàu Bàng Cây Trường An Lập chỉ 1,5 km Gần chợ Long Nguyên chỉ 10 phút Cách DT 749: 300m, đường Hồ Chí Minh chỉ 1 km Diện tích: 155m² (thổ cư 100%) Giá chỉ: 219 triệu/nền công chứng ngay Ngân hàng hỗ trợ vay đến 70% Khu vực đông dân cư, tiềm năng đầu tư sinh lời cao. Liên hệ chính chủ 0908862612

Xem thêm

Liên hệ:

090 886 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

425 triệu

155 m²
2,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. ĐT 749, X. Cây Trường II, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
HN

Ho Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán 2 nền đất gần khu công nghiệp becamex Bàu Bàng m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.