Tin đăng đã hết hạn.

Bán 388m2 TC 200m đất xây nhà trọ cho thuê hay làm nhà vườn, mua đầu tư lâu dài giá rẻ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp 1 cặp ngang 10m x 38m có thổ cư 200m. Vị trí: Trừ Văn Thố - Bàu Bàng gần KCN Bàu Bàng và KCN Cây Trường 2. Phù hợp: Những anh chị mua đầu tư, mua xây trọ cho thuê hay xây căn nhà vườn nho nhỏ. Giá bán: 1,6 tỷ có hổ trợ ngân hàng. LH: 0932978339 0932978339 PS: Vị trí - hình ảnh thật nên ko ghi nhiều.

Xem thêm

Liên hệ:

093 297 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

388 m²
4,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. ĐT 750, X. Trừ Văn Thố, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
0

0932978339

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 388m2 TC 200m đất xây nhà trọ cho thuê hay làm nhà vườn, mua đầu tư lâu dài giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.