Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền thổ cư 117,5m2 giá 1.45 tỷ sổ sẵn, đường 12m tại Trừ Văn Thố

Ngày đăng: 10/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí ngay 2 mặt tiền Trừ Văn Thố - Bàu Bàng. Cách quốc lộ chưa tới 500m. Trung tâm gần UBND, trạm y tế, chợ. Ngang 5m dài 23,5m. Tổng diện tích 117,5m2 thổ cư 80m2. Giá ngộp bán gấp bao sang tên công chứng trong ngày. Sổ sẵn hiện có ngân hàng hỗ trợ vay 60% giá trị đất. Anh chị quan tâm liên hệ: Zalo or SĐT. Hữu duyên hợp tác. Cảm ơn anh/chị đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

099 306 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

117.5 m²
12,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Trừ Văn Thố, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
PV

Phúc Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền thổ cư 117,5m2 giá 1.45 tỷ sổ sẵn, đường 12m tại Trừ Văn Thố - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.