Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại The Eden City, 630 triệu, 75m2, giá siêu hời chỉ với cơ hội đầu tư tốt

Ngày đăng: 26/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại The Eden City, ĐT 749, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương với diện tích 75m2 - 115m2. Lô đất có mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 13m, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Giá chỉ 630 triệu VND, đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn với phong thủy tốt và vị trí lý tưởng. Ưu điểm: + Mặt tiền rộng, dễ dàng xây dựng và kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho các giao dịch. + Lô đất đã có sẵn các tiện ích như điều hòa, tủ lạnh, với đường vào thuận tiện cho xe ô tô. Thông tin thêm về dự án: The Eden City có quy mô 8.8ha, gồm 525 nhà phố vườn và shophouse với diện tích từ 75 - 115m2, thiết kế đồng bộ với các block căn hộ chung cư. Dự án sở hữu nhiều tiện ích như trung tâm thương mại, trường học, công viên và khu thể thao, kết nối thuận tiện với các tuyến giao thông lớn như ĐT240, QL13 và QL14. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0372852605 và gặp Trucpham. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này.

Xem thêm

Liên hệ:

037 285 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

630 triệu

75 m²
8,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Eden City, Đ. DH619, X. Long Nguyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
T

Trucpham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại The Eden City, 630 triệu, 75m2, giá siêu hời chỉ với cơ hội đầu tư tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.