Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư Bàu Bàng, vị trí vàng, sinh lời đỉnh cao

Ngày đăng: 26/08/2025

7.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư có một không hai tại Bàu Bàng!
Bán gấp lô đất vàng diện tích 5.5m x 35m, với 50m2 thổ cư, vị trí đắc địa gần đường 749A, phường Long Nguyên.
Khu vực tập trung nhiều công ty lớn, lượng công nhân đông đúc, đảm bảo tiềm năng kinh doanh vô hạn.
Thích hợp cho mọi ngành nghề, từ xây dựng nhà ở, mở xưởng sản xuất đến kinh doanh dịch vụ.
Giá chỉ 1.8xx tỷ đồng. Liên hệ ngay 0974009439 để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!
Xem thêm

Liên hệ:

097 400 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Chiều sâu 35m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

192.5 m²
9,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 749A, X. Long Nguyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
DP

Do Phulong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư Bàu Bàng, vị trí vàng, sinh lời đỉnh cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.