Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp lô đất ở khu nhà ở The Eden City, đường ĐT 749, Phường Long Nguyên, TP. HCM

Ngày đăng: 21/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp lô đất thổ cư ở. Phường Long Nguyên - TP HCM. Diện tích: 75m² thổ cư hết đất, xây dựng hết đất (phía sau đã trừ 2m lối thoát hiểm). Đường 13m. Giá: Hơn 6xx - 8xx triệu (có bank hỗ trợ). Xung quang đất là nhà máy xí nghiệp, khu công nghiệp. Lh trực tiếp để xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

035 502 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

690 triệu

75 m²
9,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Eden City, Đ. DH619, X. Long Nguyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương

Huỳnh Thị Đảm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp lô đất ở khu nhà ở The Eden City, đường ĐT 749, Phường Long Nguyên, TP. HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.