Tin đăng đã hết hạn.

94m mặt tiền đường HCM xã Cây Trường 2, 500m2 TC. Tổng DT 7600m2. Giá 15 tỷ TL. LH Định 0936419555

Ngày đăng: 20/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đất xã Cây Trường 2, Bàu Bàng, 7602m2, sát các khu công nghiệp lớn. 94m mặt tiền đường HCM. Diện tích: 7602m2. Đất 2 mặt tiền, nằm ngay góc ngã tư. Sát cạnh các khu công nghiệp lớn: Khu công nghiệp Bàu Bàng, Bàu Bàng mở rộng, khu công nghiệp Cây Trường, khu công nghiệp Chơn Thành. Phù hợp cho các anh chị đầu tư tích lũy, cắt nền, kho xưởng. Đất chính chủ, giá đầu tư, thương lượng mạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 641 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 94m

Vị trí bản đồ

15 tỷ

7.602 m²
1,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hồ Chí Minh, X. Cây Trường II, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
ND

Ngo Dinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 94m mặt tiền đường HCM xã Cây Trường 2, 500m2 TC. Tổng DT 7600m2. Giá 15 tỷ TL. LH Định 0936419555 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.