Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất 2 mặt tiền ngang 10 m thổ cư nằm kế bên kcn chơn thành

Ngày đăng: 24/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

DO KẸT TIỀN LÀM ĂN NÊN GIA ĐÌNH TÔI QUYẾT ĐỊNH BÁN LÔ ĐẤT TÂM QUYẾT CỦA GIA ĐÌNH ĐỂ XOAY SỞ DÒNG TIỀN Lô đất có những đặc điểm sau đây - kích thước đất vuông vức 10mx42.6m - Lô đất có 100m2 đất thổ cư, thuận tiện cho việc xây dựng - Thế đất 2 mặt tiền thông cả 2 hướng rất đẹp - Vị trí đất nằm trong sát khu công nghiệp Chơn Thành, Thông ra chợ sầm uất, nên rất thuận tiện cho việc sinh sống và đi làm trong Khu Công Nghiệp - Đặc bệt đường thông qua khu nhà ở chuyên gia dự án Phúc An nên sử dụng được các tiện ích của khu vực này - Vị trí khu này này là nút giao của Đường QL13 và Đường Hồ Chí Minh, ranh giới giữa 2 tỉnh Bình Dương và Bình Phước cũ , hiện tại thuộc xã Trừ Văn Thố, TP Hồ Chí Minh, nên rất tiềm năng phát triển. - Lô đất rất phù hợp để xây biệt thự hoặc xây 2 dãy trọ đối diện nhau - Ai có nhu cầu xin liên hệ mình để biết thêm thông tin của lô đất nhà mình.

Xem thêm

Liên hệ:

097 958 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

426 m²
5,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
X. Trừ Văn Thố, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
LT

Lê Minh Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất 2 mặt tiền ngang 10 m thổ cư nằm kế bên kcn chơn thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.