Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư đất nền dự án The Eden City - Long Nguyên - Bàu Bàng 75m², giá cực mềm

Ngày đăng: 08/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Vị trí đắc địa Tiện ích vượt trội Pháp lý rõ ràng + Chính chủ cần bán gấp 2 nền đất đẹp trong KDC Tài Lộc, xã Long Nguyên, huyện Bàu Bàng, Bình Dương + Diện tích: 75m² (ngang 5m, dài 15m đất vuông vức, đẹp chuẩn) + Sổ hồng riêng, thổ cư 100%, công chứng sang tên ngay + Đường nhựa 13m xe hơi quay đầu thoải mái * Chi tiết sản phẩm: + Lô thường Giá chỉ 620 triệu + Lô đối diện công viên & trường học Giá 690 triệu * Vị trí siêu tiềm năng: - Gần chợ Long Nguyên (dưới 2km) - Cách Trung tâm hành chính Bến Cát chỉ 5km - Dân cư đông, khu vực hiện hữu tiện ở, đầu tư, hoặc kinh doanh nhỏ - Hạ tầng hoàn thiện điện, nước máy đầy đủ + Cơ hội đầu tư cực tốt Giá mềm Lợi nhuận nhanh Gọi ngay Bùi Gia Võ 0915133331 để xem đất & công chứng ngay trong ngày!

Xem thêm

Liên hệ:

091 513 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

620 triệu

75 m²
8,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
The Eden City, Đ. DH619, X. Long Nguyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
BV

Bùi Gia Võ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư đất nền dự án The Eden City - Long Nguyên - Bàu Bàng 75m², giá cực mềm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.