Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp lô góc 2 mặt tiền 345m² ngay KCN Bàu Bàng, có sẵn căn shop, sổ riêng, giá chỉ hơn 4 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP lô góc 2 mặt tiền 345m², ngay đường D7 KCN Bàu Bàng Đã có sẵn căn shop xây dựng kiên cố Dân cư hiện hữu đông đúc, xe cộ qua lại tấp nập Vị trí phù hợp mở tiệm thuốc tây, tạp hóa, bán rau củ, mở văn phòng, kinh doanh đa ngành Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng Giá chỉ hơn 4 tỷ (thương lượng chính chủ) Liên hệ: 0968220402gặp Khánh)

Xem thêm

Liên hệ:

096 822 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

345 m²
11,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. D7, Tt. Lai Uyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
PK

Phan Duy Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp lô góc 2 mặt tiền 345m² ngay KCN Bàu Bàng, có sẵn căn shop, sổ riêng, giá chỉ hơn 4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.