Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Quốc Lộ 13 Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

Ngày đăng: 01/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa tại Quốc Lộ 13, xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương, mảnh đất này có diện tích lên đến 11700m2, lý tưởng cho các dự án xây dựng hoặc đầu tư. - Diện tích rộng lớn 11700m2, thuận lợi cho nhiều mục đích sử dụng. - Giá bán hấp dẫn chỉ 22 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư. - Mặt tiền rộng 52.5m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc phát triển dự án. - Đường vào rộng 39m, dễ dàng cho xe tải và xe hơi ra vào. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Mảnh đất này còn có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như siêu thị Bách hóa xanh Lai Hưng, đảm bảo cuộc sống tiện nghi cho cư dân.

Xem thêm

Liên hệ:

098 827 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 52,5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

22 tỷ

11.700 m²
1,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 13, X. Lai Hưng, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Văn Thuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Quốc Lộ 13 Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.