Tin đăng đã hết hạn.

Khu đô thị Thăng Long 2, diện tích 69m2 giá siêu hời 730tr, đất ngay đô thị sổ sẵn cầm tay

Ngày đăng: 02/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương giá ngộp sâu so với thị trường. Diện tích 69m2 giá 730tr, có hỗ trợ ngân hàng cho khách tài chính yếu. Mặt tiền 5m, đường 13m xe ô tô chạy vi vu. Khu đô thị mát mẻ, phong thủy tốt. Cách trường THPT Bàu Bàng khoảng 2km, thuận tiện cho việc học hành của con cái. Gần quốc lộ di chuyển đi đâu cũng tiện. Giá ngộp sâu, bao sổ anh chị nào có nhu cầu mua đất khu vực này đừng nên bỏ lỡ nhé. Liên hệ e Hường 0909091874 hỗ trợ thêm thông tin và dẫn đi xem thực tế nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

090 909 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

730 triệu

69 m²
10,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Thăng Long Central City, Đ. DX 614, Tt. Lai Uyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
TH

Thu Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu đô thị Thăng Long 2, diện tích 69m2 giá siêu hời 730tr, đất ngay đô thị sổ sẵn cầm tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.