Tin đăng đã hết hạn.

Ngân hàng thanh lý GẤP vài lô Đp3

Ngày đăng: 30/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐP3 Ngân hàng thanh lý 450tr/80m2 full thổ cư l, sổ full Hồng sẵn làm việc ngay Có hỗ trợ ngân hàng, liền kề KCN Bàu Bàng HCM(Bình Dương cũ) Lhệ 0364507830 để được hỗ trợ

Xem thêm

Liên hệ:

036 450 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

520 triệu

80 m²
6,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Lai Uyên Bàu Bàng - Lai Uyên Residences, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
CZ

Chi (có Zalo)

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngân hàng thanh lý GẤP vài lô Đp3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.