Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 2ha đất SKC Bàu Bàng, Bình Dương

Ngày đăng: 27/07/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất 2ha đất SKC Bàu Bàng, Bình Dương, đã có chủ trương gỗ, cơ khí, đường lớn container ra vào, gần khu công nghiệp. Giá bán 33 tỷ. Tel: 093126879 Hoàng Trung EV.

Xem thêm

Liên hệ:

093 126 ****

Vị trí bản đồ

33 tỷ

20.000 m²
1,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Long Nguyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
HT

Hoàng Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 2ha đất SKC Bàu Bàng, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.