Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền gần kcn bàu bàng lô đất 3552m² đã có thổ cư 400m2 cơ hội đầu tư sinh lời cao

Ngày đăng: 25/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: Xã Lai Hưng, huyện Bàu Bàng, tỉnh Bình Dương Diện tích: 3.552,9m² Đã có 400m² đất ở nông thôn (thổ cư) 3.152,9m² đất trồng cây lâu năm Pháp lý đầy đủ Đã sang tên ông Nguyễn Đức Huy sẵn sàng công chứng ngay. LỢI THẾ VỊ TRÍ: Cách Quốc lộ 13 chỉ 500m, giao thông cực kỳ thuận tiện. Giáp ranh Khu công nghiệp Bàu Bàng trung tâm phát triển kinh tế năng động. Đường đất hiện hữu xe hơi vào tận nơi, gần khu dân cư hiện hữu, nhà xưởng. HẠ TẦNG & TIỆN ÍCH: Đường hiện trạng rộng, dân cư đông đúc. Điện 3 pha, nước máy đầy đủ phục vụ nhu cầu sinh hoạt & sản xuất. Gần trường học, chợ, xung quanh nhiều nhà dân và nhà máy đang hoạt động. PHÙ HỢP NHIỀU MỤC ĐÍCH SỬ DỤNG: Xây nhà xưởng kho bãi Làm khu nhà ở cho công nhân chuyên gia Mở nhà hàng sân vườn, quán cà phê, khu nghỉ dưỡng mini Phân lô bán nền đầu tư sinh lời cực hấp dẫn tại khu vực đang phát triển. Liên hệ 0372725054 DIễm để xem sổ

Xem thêm

Liên hệ:

037 272 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3.552 m²
1,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Lai Uyên Bàu Bàng - Lai Uyên Residences, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
LD

Lê Thị Kiều Diễm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền gần kcn bàu bàng lô đất 3552m² đã có thổ cư 400m2 cơ hội đầu tư sinh lời cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.