Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất mặt tiền kinh doanh 25m, ngay chợ đêm Bàu Bàng. DT 150m2 thổ cư 100% giá 2.15 tỷ

Ngày đăng: 12/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô đất mặt tiền kinh doanh 25m, vị trí vip đẹp nhất thị trấn Lai Uyên, ngay chợ đêm Bàu Bàng. DT 150m2 thổ cư 100%, xây dựng tự do, giá chỉ 2.15 tỷ. Tiện ích: + Ngay chợ đêm Bàu Bàng, kinh doanh cực tốt. + Cách toà nhà trung tâm hành chính 800m. + Đầy đủ siêu thị, bệnh viện, bến xe, nhà hàng, khách sạn, quán bar. + Nằm trên trục đường sầm uất nhất Bàu Bàng, kinh doanh cực tốt. + Liền kề KCN Bàu Bàng lớn nhất Miền Nam. Địa điểm xung quanh: + Trường tiểu học, THCS, THPT Bàu Bàng và Bệnh viện Sài Gòn Medic. Anh chị quan tâm liên hệ em gửi thông tin chi tiết: 0765014287Mr Quang).

Xem thêm

Liên hệ:

076 501 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

150 m²
14,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. N9, Tt. Lai Uyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
LQ

Lê Duy Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất mặt tiền kinh doanh 25m, ngay chợ đêm Bàu Bàng. DT 150m2 thổ cư 100% giá 2.15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.