Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền dự án The Eden City, 650 triệu, 75 m2 tại ĐT 749, Bàu Bàng, Bình Dương

Ngày đăng: 02/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án The Eden City tọa lạc tại ĐT 749, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương, là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng. Với diện tích 75 m2, mặt tiền rộng 5m và ngõ vào 13m, đất phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ. - Mặt tiền thuận lợi cho việc buôn bán. - Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho gia chủ. Giá bán chỉ 650 triệu VND, liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0969905047 và gặp Trịnh Khắc Quân.

Xem thêm

Liên hệ:

096 990 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

650 triệu

75 m²
8,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
The Eden City, Đ. DH619, X. Long Nguyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
TQ

Trịnh Khắc Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền dự án The Eden City, 650 triệu, 75 m2 tại ĐT 749, Bàu Bàng, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.