Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lại lô đất 90m2, ( 730tr ) view đẹp, Sổ hồng riêng - LH 0961571940

Ngày đăng: 06/06/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Phúc An Garden, tọa lạc tại Đường Thiếu Niên 3, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương, là khu đất nền dự án lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 90m2 - Giá: 730 triệu VND - Mặt tiền: 13m, phù hợp cho việc kinh doanh - Đường vào rộng 20m, thuận lợi cho xe ô tô di chuyển - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng Khu vực này nổi bật với: - Thiết kế khu đô thị sinh thái hiện đại, đồng bộ - Hệ thống tiện ích nội khu phong phú với 4 công viên lớn, hồ sinh thái, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại, trung tâm thể dục thể thao, khu tập gym, spa và cafe sân vườn. Giới thiệu dự án: - Địa điểm: Xã Trừ Văn Thố, huyện Bàu Bàng, tỉnh Bình Dương, gần trạm thu phí Bàu Bàng - Chủ đầu tư: Trần Anh Group - Thiết kế: Khu đô thị sinh thái với tổng diện tích hơn 28ha, bao gồm đất nền, căn hộ chung cư, nhà phố thương mại - Tiện ích: Gần các khu công nghiệp lớn, trường học, chợ Cách trường mầm non Ban Mai Xanh chỉ 2000m và bệnh viện đa khoa Phúc An cũng trong phạm vi gần. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0961571940, Thanh Phong.

Xem thêm

Liên hệ:

096 157 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

730 triệu

90 m²
8,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Phúc An Garden, Đ. Thiếu Niên 3, X. Trừ Văn Thố, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
Tp

Thanh phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lại lô đất 90m2, ( 730tr ) view đẹp, Sổ hồng riêng - LH 0961571940 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.