Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại đường D14 - 5A, Bàu Bàng, Bình Dương, chỉ 1.8 tỷ, lô góc 133 m2 sổ hồng sẵn công chứng

Ngày đăng: 26/05/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền nằm tại vị trí thuận lợi, khu vực thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương, lô góc 133m2, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài. + Lô góc diện tích rộng rãi 133m2, dễ dàng thiết kế theo nhu cầu. + Giá 1 tỷ 8 cơ hội đầu tư tốt. + Hỗ trợ vay ngân hàng cho khách có nhu cầu vay. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Ưu điểm: + Khu vực dân cư đông đúc, phát triển. + Đường D14 - 5A rộng rãi, giao thông thuận tiện. Địa điểm xung quanh: Gần bệnh viện Sài Gòn Medic, trường THPT Bàu Bàng, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết 0823727288 Lam BĐS Bàu Bàng.

Xem thêm

Liên hệ:

082 372 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

133 m²
13,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại đường D14 - 5A, Bàu Bàng, Bình Dương, chỉ 1.8 tỷ, lô góc 133 m2 sổ hồng sẵn công chứng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.