Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền quốc lộ 13 bàu bàng bình dương ngang 12x50 (600m2)

Ngày đăng: 03/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Vị trí: Mặt tiền đường Quốc lộ 13, Gần TTHC Bàu Bàng, Trường Tiểu học, Trung học, Chợ Bàu Bàng,...
- Diện tích rộng 12x50m(600m20, phù hợp mở cửa hàng kinh doanh hoặc đầu tư
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn. Hướng cửa chính Đông, mát mẻ cả ngày
- Mặt tiền đường Quốc lộ rộng 30m, thuận lợi cho kinh doanh buôn bán, oto ra vào thoải mái
- Giao thông thuận tiện kết nối nhanh chóng đi TP.Hồ Chí Minh, Bình Dương, Bình Phước
- Tiềm năng sinh lời cao, vị trí đắc địa mặt tiền trục đường Ql13 huyết mạch kết nối tới TP.Hồ Chí Minh, sắp tới sáp nhập tỉnh là yếu tố trọng điểm giúp tăng giá dọc trục đường này
- Dân cư hiện hữu, đông đúc, gần các KCN lớn, tiện ích xung quanh đầy đủ
- Giá bán 7,6 tỷ.
- Ngân hàng định giá hỗ trợ tới 70% tổng giá trị

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đi xem thực tế đất: Thúy An - 0395193389.

Xem thêm

Liên hệ:

039 519 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

600 m²
12,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền quốc lộ 13 bàu bàng bình dương ngang 12x50 (600m2) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.