Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Quốc Lộ 13, Bình Dương .Giá rẻ ,khu dân cư ,tiện kinh doanh mọi ngành nghề

Ngày đăng: 24/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Nhanh tay sở hữu lô đất mặt tiền Quốc Lộ 13, thuận tiện kinh doanh mua bán , cho thuê , đầu tư sinh lời cao ...
+ Nằm trong khu dân cư , thuận tiện di chuyển , gần nhiều tiện ích , ...
+ Gần trường học, thuận tiện cho việc học tập của con em.
+ Có chợ/siêu thị gần đó, dễ dàng cho việc mua sắm hàng ngày.
+ Khu vực có không gian xanh, công viên gần kề, lý tưởng cho gia đình.

* Diện tích : 10m * 66m = 660m2. ( Có 100m2 thổ cư ) ,đất có hình thể đẹp , không lỗi phong thủy .huận lợi cho việc đầu tư hoặc xây dựng. Với chiều ngang mặt tiền 10m và chiều rộng ngõ trước 30m, lô đất phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Phong thủy tốt giúp mang lại tài lộc cho gia chủ.
* Vị trí : Lai Uyên , Bàu Bàng , Bình Dương
* Giá : 7,9 tỷ VND . Pháp lý đầy đủ, sổ hồng đầy đủ
* Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0966235378 ( HUY )

Xem thêm

Liên hệ:

096 623 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

660 m²
11,97 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Quốc Lộ 13, Bình Dương .Giá rẻ ,khu dân cư ,tiện kinh doanh mọi ngành nghề - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.