Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp lô đất cạnh KCN Tân Bình, khu dân cư đông đúc, đang cho thuê 5,5 triệu/tháng

Ngày đăng: 14/10/2024

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
- Địa chỉ lô đất: Đường 15, Ấp 1, Xã Hưng Hòa, Bàu Bàng, Bình Dương.
- Diện tích: 167m² (ngang 7 dài 24m).
- Và cổng sau của KCN Tân Bình.
- Nằm ngay trung tâm xã Hưng Hoà, UBND xà Hưng Hoà.
- Sát xung quanh có các trường học mầm non, cấp 1,2,3.
- Đang cho thuê bán tạp hóa: 5,5tr/tháng.
- Giá: 1,95 tỷ có thương lượng.
- Liên hệ: 0902 389 *** chính chủ.
Xem thêm

Liên hệ:

090 238 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

167 m²
11,68 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp lô đất cạnh KCN Tân Bình, khu dân cư đông đúc, đang cho thuê 5,5 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.