Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất ngay điểm leo núi lảo thẩn (2860)

Ngày đăng: 25/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

bán đất PHÌN HỒ- y tý -bát xát -Lào cai viewr toàn cảnh thung lũng ,bản làng phìn hồ và hồ điều hoà nhân tạo 22Ha (dự án) diện tích :2.769,5m2 quy hoạch : đất ở 100% pháp lý rõ ràng.(sổ mới) ngay điểm leo núi lảo thẩn , vi trí đát địa :phù hợp đầu tư homestay cao cấp zalo Facebook (phan cà)để được tư vấn ạ hotell 0384857258

Xem thêm

Liên hệ:

038 485 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

8 tỷ

2.769 m²
2,89 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất ngay điểm leo núi lảo thẩn (2860) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.