Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp Bảo Thắng, Lào Cai giá chỉ 550 triệu - xây nhà vườn chill hết nấc

Ngày đăng: 07/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Đất đẹp Bảo Thắng, Lào Cai giá chỉ 550 triệu - Xây nhà vườn chill hết nấc.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay lô đất siêu đẹp tại Quốc lộ 70, Km20, thôn Toòng Già, Phong Hải, Bảo Thắng, Lào Cai.
Diện tích rộng rãi 413m2, trong đó có 90m2 đất thổ cư, 108m2 đất thủy sản và 215m2 đất rừng sản xuất, tha hồ cho bạn sáng tạo không gian sống.
Đất hướng Tây Nam đón tài lộc, lại có pháp lý đầy đủ với bìa đỏ trao tay.
Vị trí đắc địa, gần chợ Km20 và các trường học từ mầm non đến cấp 3, tiện lợi cho cuộc sống gia đình.
Giá chỉ 550 triệu (có lộc lá cho người thiện chí).
Liên hệ ngay 0868333486 để biết thêm chi tiết và sở hữu lô đất mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

086 833 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

550 triệu

413 m²
1,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
H. Bảo Thắng, T. Lào Cai
N0

Nhà Đất Lào Cai - Sàn Bất động Sản Lào Cai - 0983996789

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp Bảo Thắng, Lào Cai giá chỉ 550 triệu - xây nhà vườn chill hết nấc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.