Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất dự án Victory tại Tân Lập ngay KCN Vssip3 .Giá 2 tỷ 290. DT 75m2. ShR . Lh 0903632392 Quân

Ngày đăng: 23/09/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đất nền ở Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương đang chờ đợi chủ mới. Với diện tích 75m2 và giá siêu hời 2,29 tỷ, đây chính là cơ hội không thể bỏ qua. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho ai muốn đầu tư. Khu vực này nổi bật với phong thủy tốt, lý tưởng cho cuộc sống thoải mái và tiện nghi. Nơi này phù hợp cho ai đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, trong lành nhưng vẫn dễ dàng kết nối với các khu vực xung quanh. Đừng để lỡ cơ hội này, liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Liên hệ với Hoàng Quân Bđs qua số 0903632392

Xem thêm

Liên hệ:

090 363 ****

Vị trí bản đồ

2,29 tỷ

75 m²
30,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Tân Lập, H. Bắc Tân Uyên, T. Bình Dương
HB

Hoàng Quân Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất dự án Victory tại Tân Lập ngay KCN Vssip3 .Giá 2 tỷ 290. DT 75m2. ShR . Lh 0903632392 Quân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.