Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình nhỏ em cần bán mảnh vườn cao su 5 tuổi 6032m mặt tiền Tân Bình 35, giá chỉ 1,9 triệu/m2

Ngày đăng: 11/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Gia đình nhỏ em còn mảnh đất vườn cao su 5 năm tuổi nằm ngay đường Tân Bình số 35, thị trấn Tân Bình, huyện Bắc Tân Uyên, tỉnh Bình Dương. Nay không có người trông nom thường xuyên nên muốn chuyển nhượng lại cho người có duyên, sử dụng tốt hơn. Diện tích thực tế: 6032m² (ngang 86.6m x dài 78m đất vuông vắn). Hiện trạng: Trồng cao su đã được 5 năm, cây khỏe mạnh, có thể khai thác mủ trong tương lai gần. Mục đích sử dụng đất: Đất trồng cây lâu năm, đã có sổ hồng riêng, pháp lý đầy đủ. Đường hiện hữu trước đất rộng, giao thông thuận tiện, xe tải vào tận nơi. Thích hợp để làm vườn nghỉ dưỡng, trang trại, hoặc đầu tư dài hạn. Giá chuyển nhượng: 11,5 tỷ, gia đình định giá rẻ nhất - tính ra chỉ khoảng 1,9 triệu/mét. Giá kêu thấy rõ thiện chí chứ không phải để hét giá... Nên mong gặp người thiện chí có duyên về sử dụng mảnh đất thật sự. Liên hệ Mr. Chánh 0888424244

Xem thêm

Liên hệ:

088 842 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 86,6m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

6.032 m²
1,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tt. Tân Bình, H. Bắc Tân Uyên, T. Bình Dương
AC

ADAM Chánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình nhỏ em cần bán mảnh vườn cao su 5 tuổi 6032m mặt tiền Tân Bình 35, giá chỉ 1,9 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.