Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc OLK6-18 dự án DT299 Dĩnh Trì GĐ1. Giá bán 5,5 tỷ

Ngày đăng: 11/05/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán lô góc OLK6-18 dự án DT299 Dĩnh Trì. Diện tích 131m2 hướng Đông Nam.
Giá 5,5 tỷ
Chi tiết liên hệ: Mr. Khôi 0984149786

Xem thêm

Liên hệ:

098 414 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

131 m²
41,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Dĩnh Trì Bắc Giang, Tp. Bắc Giang, T. Bắc Giang
NK

Nguyễn Huy Khôi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc OLK6-18 dự án DT299 Dĩnh Trì GĐ1. Giá bán 5,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.