Chủ cần tiền bán đất mặt tiền Cách Mạng Tháng 8, Thành phố Bà Rịa

Ngày đăng: 15/05/2026

7.4
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
DT 328m2 có 300m2 đất ở ngang 13,5m
Đất cao ráo, dân cư đông đúc tiện ích xung quanh, buôn bán kinh doanh mọi mặt hàng
Hướng Đông Bắc mát mẻ
Giá 12,9 tỷ
LH 0973639836
Xem thêm

Liên hệ:

097 363 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,5m
Chiều sâu 24,3m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

328 m²
39,33 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Cách Mạng Tháng Tám, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NN

Ngọc Bùi Ngọc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ cần tiền bán đất mặt tiền Cách Mạng Tháng 8, Thành phố Bà Rịa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.