Chính chủ gửi bán lô biệt thự mặt tiền Văn Tiến Dũng, phường Long Hương, thành phố Hồ Chí Minh

Ngày đăng: 06/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Vị trí đẹp cách Trường Tiểu Học Trần Văn Quang chỉ 100 mét. Sát UBND Công an Phường Long Hương.
Diện tích 21x45m = 1089m2, có sẵn 200m2 thổ cư
Giá công khai 11,8 tỷ
LH em 0707929292 xem đất
Xem thêm

Liên hệ:

070 792 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

11,8 tỷ

1.089 m²
10,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Văn Tiến Dũng, P. Long Hương, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HP

Hải Tr Phan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán lô biệt thự mặt tiền Văn Tiến Dũng, phường Long Hương, thành phố Hồ Chí Minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.