Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Đường 360, Xã Thái Sơn, An Lão, Hải Phòng, 560 triệu, 63m2 đẹp xuất sắc chỉ với

Ngày đăng: 21/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư rộng 63m2, nằm ở Đường 360, Xã Thái Sơn, An Lão, Hải Phòng. Giá chỉ 560 triệu VND. Mặt tiền rộng 4.5m cực đẹp, có ngõ vào 5.5m thoải mái để xe hơi. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Đất rất hợp phong thủy, lý tưởng để xây dựng nhà ở hay đầu tư. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay Mr. Tuấn theo số 0976706818 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 670 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

560 triệu

63 m²
8,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 360, X. Thái Sơn, H. An Lão, Tp. Hải Phòng
MT

Mr. Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Đường 360, Xã Thái Sơn, An Lão, Hải Phòng, 560 triệu, 63m2 đẹp xuất sắc chỉ với - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.