Bán đất huyện An Lão, thành phố Hải Phòng, giá 400 triệu

Ngày đăng: 14/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Không đâu rẻ hơn lô này chỉ có hơn 400 triệu, lô đất tại Đại Điền, Tân Viên
Diện tích: 66m2 ngõ ô tô dỗ cửa
Liên hệ: 0967225578
Xem thêm

Liên hệ:

096 722 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

400 triệu

66 m²
6,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Tân Viên, H. An Lão, Tp. Hải Phòng
VB

Vân Nguyễn Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất huyện An Lão, thành phố Hải Phòng, giá 400 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.