Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Phẩm F0 rẻ nhất Thái Sơn - An Lão - Hải Phòng.

Ngày đăng: 22/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất Full Thổ cư : Thái Sơn - An Lão - Hải Phòng. Cách TT Trường Sơn chỉ 5p di chuyển. Gần đường 26m , vành đai 3 chỉ tầm hơn 300m Bao quanh tiện ích đầy đủ : Trường học các cấp, chợ, uỷ ban... Tư vấn 24/24 . Gọi cho e Hương nhé 0868789678

Xem thêm

Liên hệ:

086 878 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m

Vị trí bản đồ

550 triệu

64 m²
8,59 triệu/m²
X. Thái Sơn, H. An Lão, Tp. Hải Phòng
0

0868789678

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Phẩm F0 rẻ nhất Thái Sơn - An Lão - Hải Phòng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.