Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất sổ đỏ giá rẻ trung tâm ủy ban Mỹ Đức An Lão Hải Phòng

Ngày đăng: 28/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất ngay trung tâm ủy ban xã Mỹ Đức An Lão Hải Phòng giá 555Tr/72m2. Đường rộng 6m. Sổ đỏ sang tên ngay. Gần ngay trường học và ủy ban, nên làm gì cũng thuận tiện. Giá cả hợp lý, phù hợp với cán bộ công nhân đang công tác khu vực.

Xem thêm

Liên hệ:

098 615 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m

Vị trí bản đồ

555 triệu

72 m²
7,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất sổ đỏ giá rẻ trung tâm ủy ban Mỹ Đức An Lão Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.