Tin đăng đã hết hạn.

25 lô f0 giá chỉ 5xx triệu vị trí vàng đón sóng kcn tràng duệ 3

Ngày đăng: 20/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM ĐẤT NỀN F0 25 LÔ ĐẸP NHẤT BÁT TRÀNG AN LÃO GIÁ CHỈ TỪ 5XX TRIỆU/LÔ SỞ HỮU NGAY VỊ TRÍ VÀNG ĐÓN SÓNG KCN TRÀNG DUỆ 3! Trung tâm xã Bát Tràng, An Lão Giáp ranh KCN Tràng Duệ 3 Đón sóng khởi công giai đoạn 2 Giá trị tăng trưởng bứt phá! Lợi thế vàng: Diện tích: 60m² - 70m² vuông vắn Đường nhựa 7m 2 ô tô tránh nhau thoải mái Chỉ 300m tới UBND, chợ, trường học Hạ tầng hoàn thiện Xây dựng ngay Sổ đỏ từng lô Pháp lý minh bạch F0 Chưa qua đầu tư Biên độ lợi nhuận cực cao Giá tốt nhất thị trường chỉ từ 5XX triệu/lô Số lượng có hạn Đặt chỗ ngay để chọn lô đẹp nhất! Hotline: 0345204002 Em Mạnh

Xem thêm

Liên hệ:

034 520 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

525 triệu

67 m²
7,84 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 25 lô f0 giá chỉ 5xx triệu vị trí vàng đón sóng kcn tràng duệ 3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.