Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội vàng mở bán 2 lô F0 An Lão giá chỉ từ 545 triệu sổ đỏ trao tay

Ngày đăng: 07/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư đất nền F0 An Lão - Hải Phòng. Giá chỉ từ 545 triệu/lô sổ đỏ từng lô số lượng giới hạn. Chỉ còn 2 lô F0 đẹp nhất khu vực An Lão cơ hội không dành cho người chậm chân. Diện tích từ 60m², đất vuông vắn dễ thiết kế, dễ thanh khoản. Hạ tầng hoàn thiện, đường ô tô tránh 4m, dân cư đông đúc. Vị trí đắc địa kết nối nhanh chóng: Cách cầu Kiến An chỉ 3km. Chỉ vài phút về KCN Sao Vàng, trung tâm thị trấn An Lão. Cách cầu Niệm chỉ 8km. Bao quanh là trường học chợ khu dân cư sầm uất. Pháp lý sạch sổ đỏ trao tay công chứng sang tên ngay. Thích hợp cho nhà đầu tư lướt sóng, giữ tiền an toàn hoặc xây nhà/cho thuê sinh lời. Chỉ còn 2 lô F0 ai nhanh người đó thắng! Gọi ngay 0345204002Đức Mạnh) để giữ chỗ không giữ là mất!

Xem thêm

Liên hệ:

034 520 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

545 triệu

60 m²
9,08 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội vàng mở bán 2 lô F0 An Lão giá chỉ từ 545 triệu sổ đỏ trao tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.