Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán 20 lô f0 - đất 2 mặt tiền - giá chỉ hơn 500tr/lô tại kinh điền, tân viên, an lão, hp

Ngày đăng: 05/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí cực đẹp: tại Kinh Điền, Tân Viên, An Lão, Hải Phòng sát trục đường 362, Giá chỉ từ hơn 500 triệu Gần các khu công nghiệp lớn: KCN Cẩm Văn - Quốc Tuấn chỉ 3km KCN Tràng Duệ chỉ 5km KCN An Dương, VSIP, Nomura chỉ trong bán kính 610km Dự án 2 mặt tiền cực hiếm mỗi mặt rộng 8m, ô tô đánh võng thoáng trước sau, cực kỳ thích hợp làm nhà ở, nhà vườn hoặc đầu tư sinh lời. Diện tích đa dạng từ 62m² trở lên Mặt ngang từ 4,3m đến 5,5m dễ thiết kế nhà đẹp, hiện đại. Sổ đỏ sẵn sàng Bao chi phí sang tên Giá cực mềm chỉ từ hơn 500 triệu - Hàng F0 chưa qua đầu tư cơ hội sinh lời rõ ràng LIÊN HỆ E ĐẠT: 0989192621 để giữ chỗ

Xem thêm

Liên hệ:

098 919 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

500 triệu

65 m²
7,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 362, X. Tân Viên, H. An Lão, Tp. Hải Phòng

Phan Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán 20 lô f0 - đất 2 mặt tiền - giá chỉ hơn 500tr/lô tại kinh điền, tân viên, an lão, hp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.