Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ với 520tr sở hữu lô đất ngay gần trung tâm TT Trường Sơn, đường trước đất 2 ô tô tránh nhau

Ngày đăng: 19/05/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất đẹp Thái Sơn, An Lão, Hải Phòng.

Thông tin lô đất:
Giá bán: 520 triệu.
Vị trí cực kỳ thuận tiện:

Cách trường tiểu học, mầm non Áng Sơn và chợ chỉ 100m.

Gần KCN Sao Vàng, thích hợp an cư hoặc đầu tư cho thuê.
Đường rộng, ô tô tránh nhau thoải mái.
Khu dân cư đông, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.

Giá tốt cơ hội sở hữu lô đất gần trung tâm, tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ: 0934.300.990 (em Hương) để biết thêm thông tin và đi xem đất trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 430 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

520 triệu

61 m²
8,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ với 520tr sở hữu lô đất ngay gần trung tâm TT Trường Sơn, đường trước đất 2 ô tô tránh nhau - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.