Bán khách sạn hẻm xe hơi, sát Emart Phan Huy Ích 6L, thang máy, ngang 5,2m 125m2, 17 phòng ngủ

Ngày đăng: 03/03/2026

6.4
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn, hẻm xe hơi sát Emart Phan Huy Ích 6L, thang máy, ngang 5.2m, 125m2 ,17 phòng ngủ

Bán khách sạn 6 tầng có thang máy sát siêu thị Emart Phan Huy Ích doanh thu lên đến 100 triệu/tháng.

Ngay khu dân cư, phố kinh doanh sầm uất, xung quanh kinh doanh đa ngành nghề, hẻm xe tải đậu ngày đêm.

Diện tích 125m2, thiết kế 17 phòng khép kín, thang máy, hệ thống PCCC, sân để xe rộng.

Tiện ích đầy đủ, đi bộ đến siêu thị Emart, đón xe buýt, ra nhà ga T3 chỉ 15 phút, gần chợ, trường học các cấp, cơ quan chính quyền, chung cư Khang Gia, kênh Tham Lương, KCN Tân Bình…thông thương ra Phan Huy Ích, Quang Trung, Phạm Văn Chiêu, Phạm Văn Bạch, Trường Chinh

Giá chỉ 18.X tỷ thương lượng mạnh, chủ thiện chí cần bán nhanh.

Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, sẵn sàng mua bán.

Miễn môi giới và trung gian! Nhà thật, giá thật. Xứng đáng là tổ ấm mơ ước cho gia đình thành đạt.

HÃY ĐỂ TÔI ĐỒNG HÀNH CÙNG BẠN TÌM CĂN NHÀ MƠ ƯỚC

Còn rất nhiều tiện ích xung quanh để được tư vấn thêm Call/ Zalo: 0902 67 57 90 – 0932 700 782 Hồng Loan Nhà Đẹp để được gặp trực tiếp chủ nhà thương lượng giá cả.

Trong muôn vàn sự lựa chọn, xin cảm ơn quý khách đã xem tin. Chuyên môi giới nhà mặt tiền kinh doanh, biệt thự, CHDV quận Gò Vấp, Bình Thạnh, Tân Bình, Quận 12 và đất các quận huyện trung tâm TP.HCM, uy tín, tận tâm, nhiệt tình. Luôn giúp đỡ khách hàng đến với chủ nhà, sở hữu căn nhà đẹp tương lai.

Xem thêm

Liên hệ:

090 267 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Chiều sâu 24m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

18,9 tỷ

17 PN, 17 WC
125 m²
151,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ khách sạn - Condotel
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Huy Ích, P. 12, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn hẻm xe hơi, sát Emart Phan Huy Ích 6L, thang máy, ngang 5,2m 125m2, 17 phòng ngủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.