Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ dịch vụ 6 phòng ngủ, 7 phòng tắm, hẻm lớn thông, Quận 4, giá chỉ 10.8 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ dịch vụ (căn hộ dịch vụ) siêu hấp dẫn tại đường Số 5, Quận 4!
Diện tích đất 4m x 16m, kết cấu trệt, 3 lầu, sân thượng.
Diện tích xây dựng 60m2, diện tích sử dụng lên đến 300m2.
Căn hộ có hướng Tây Bắc, nằm trong hẻm lớn thông thoáng, rất tiện lợi để ở hoặc cho thuê lại.
Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển sang Quận 1, 7, 8 và phố đi bộ chỉ trong 5 phút.
Giá bán chỉ 10.8 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay Đạt Thân Thiện qua số điện thoại 0388878161 để biết thêm chi tiết!
Xem thêm

Liên hệ:

038 887 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 16m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

64 m²
168,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ dịch vụ - Homestay
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đạt Thân Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ dịch vụ 6 phòng ngủ, 7 phòng tắm, hẻm lớn thông, Quận 4, giá chỉ 10.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.