Chính chủ bán căn hộ Sông Hồng Diamond City

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ Sông Hồng Diamond City. Vị trí trung tâm, nằm trong quần thể Diamond City, khu đô thị ven sông thoáng đãng, kết nối nhanh các trục giao thông chính và tiện ích khu vực. Không gian sống xanh, gần công viên và khu dân cư hiện hữu. Mã căn: SH0712A. 45,06m2 thông thủy, 1PN. Hướng: Đông Bắc. Giá bán: 2,022 tỷ (có thương lượng mạnh). Tiện ích nội khu nổi bật: Club House, bể bơi Sông Hồng Diamond. Công viên trung tâm ~1000m. 7 khu vườn cảnh quan. Khu đô thị quy hoạch đồng bộ, mật độ xây dựng thấp. Phù hợp ở thực, đầu tư hoặc cho thuê. Liên hệ nhận thông tin chi tiết & xem căn: Zalo/Alo: 0359906988Lê Dũng).

Xem thêm

Liên hệ:

035 990 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,02 tỷ

1 PN, 1 WC
45.06 m²
44,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Sông Hồng Diamond City, Đ. 379, X. Yên Phú, H. Yên Mỹ, T. Hưng Yên
L

Ledung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ Sông Hồng Diamond City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.