Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm "Vốn chỉ từ 350 triệu sở hữu căn hộ 2PN 2WC trị giá 2,3 tỷ

Ngày đăng: 30/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chung cư Sông Hồng Diamond City - tâm điểm sầm uất, bật chất sống thương gia! Giá bán sản phẩm đã bao gồm VAT: Chỉ từ 4x triệu/m². Thiết kế căn hộ thoáng mát, tất cả các căn hộ đều đón ánh sáng tự nhiên. Quy mô: 21 tầng nổi, 1 tầng hầm. Số lượng sản phẩm: 255 căn hộ + 4 căn Penthouse. Sổ đỏ sở hữu lâu dài. Thông tin căn hộ: Căn hộ 1 PN: 40.35 ~ 40.75m². Căn hộ 1 PN + 1: 45.06 ~ 51.07m². Căn hộ 2 PN: 56.83 ~ 69.44m². Căn hộ 3 PN: 89.68m². Penthouse: 173 - 176 - 183 - 271m². Chính sách ưu đãi hấp dẫn: Chiết khấu 4% khi thanh toán tiến độ chuẩn. Chiết khấu 6% khi thanh toán sớm 95%. Hỗ trợ lãi suất 0% tới ngày 31/05/2026, tối đa 65% giá trị hợp đồng mua bán. Thời gian cho vay tối đa: 35 năm. Ân hạn gốc tối đa: 24 tháng. Gói quà tặng lên tới 600 triệu đồng. Cơ hội bốc thăm trúng thưởng xe ô tô Mercedes E200 trị giá 2,6 tỷ VNĐ. Nhanh tay sở hữu nhà đẹp giá tốt hiếm có! Liên hệ ngay hotline/Zalo: QLDA - Ms. Thủy 0913579789 để được tư vấn và nhận báo giá chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

091 357 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN, 2 WC
56.83 m²
40,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Sông Hồng Diamond City, Đ. 379, X. Yên Phú, H. Yên Mỹ, T. Hưng Yên
0

0913579789

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm "Vốn chỉ từ 350 triệu sở hữu căn hộ 2PN 2WC trị giá 2,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.