Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ biển sở hữu lâu dài giá tốt nhất thị trường vũng tàu

Ngày đăng: 30/03/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BEACON 1 BLANCA CITY (SUN GROUP) Sản phẩm hiếm: căn hộ mặt biển sở hữu lâu dài GIÁ CHÍNH THỨC CỰC SỐC: Giá thanh toán sớm: chỉ từ 3,05 tỷ Giá tiêu chuẩn: từ 3,46 tỷ Đã áp dụng ưu đãi Early Bird 3% Áp dụng căn Studio tầng cao (tầng 25) view trực diện biển LỢI THẾ ĐẦU TƯ: Căn hộ mặt biển Vũng Tàu sở hữu lâu dài Nằm trong đại đô thị nghỉ dưỡng quy mô lớn View biển + view Sun World độc nhất Khai thác cho thuê du lịch lợi nhuận cao Thanh khoản tốt tiềm năng tăng giá mạnh TIỆN ÍCH ĐẲNG CẤP QUỐC TẾ: Công viên biển quảng trường phố đi bộ Sun World trung tâm vui chơi giải trí Hồ bơi gym spa TTTM Chuỗi khách sạn, resort 5 sao CHÍNH SÁCH TỐT DỄ SỞ HỮU: Thanh toán linh hoạt Hỗ trợ vay ngân hàng Cơ hội giữ chỗ căn đẹp giá tốt giai đoạn đầu LIÊN HỆ NHẬN GIỎ HÀNG ĐẸP: Hotline: 0836798879 Nhận thông tin chi tiết + bảng giá mới nhất mỗi ngày

Xem thêm

Liên hệ:

083 679 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao

Vị trí bản đồ

3,46 tỷ

1 WC
35 m²
98,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
LT

Lương Anh Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ biển sở hữu lâu dài giá tốt nhất thị trường vũng tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.