Cần tiền Bán Gấp Căn Căn Góc 2 phòng ngủ 68,1m2 Blanca City Vũng Tàu. LH: 0962430340

Ngày đăng: 13/04/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Gia đình có việc cần tiền gấp bán Căn Chung Cư Dự ÁN Blanca City Vũng Tàu mua chính nhà đầu tư Sun Group Thông tin: Căn Góc 2 phòng ngủ, diện tích: 68,1m2 Gía Bán: 6,852 tỷ ( đã bao gôm VAT & KPBT) Căn góc vị tri rất đẹp sau thì view biển + đường hoa, trước thì view biển + công viên SUN WORLD. Chỉ cần thanh toán trước 2 tỷ 2 là sở hữu ngay ạ, số tiền còn lại thanh toán theo từng đợt Bán Gấp Bán Gấp để lo cho con, ai có nhu cầu xin liên hệ Mrs. NI 0962430340

Xem thêm

Liên hệ:

096 243 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,85 tỷ

2 PN, 2 WC
68.1 m²
100,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HN

HỒ THỊ NI

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần tiền Bán Gấp Căn Căn Góc 2 phòng ngủ 68,1m2 Blanca City Vũng Tàu. LH: 0962430340 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.