Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ duplex siêu đẹp tại Vũng Tàu Centre Point

Ngày đăng: 25/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tầng 24 & 25 view cao thoáng, đón gió biển mát lành. Giá chỉ 8,7 tỷ sở hữu ngay căn hộ đẳng cấp giữa trung tâm TP. Vũng Tàu. Thông tin chi tiết: Loại hình: Căn hộ duplex thông tầng. Tầng: 24 & 25 vị trí cực đẹp, không gian sống đẳng cấp. Diện tích tối ưu thiết kế thông minh, dễ decor theo phong cách riêng. Bàn giao: Nhà trống hoàn thiện cơ bản, dễ dàng setup theo ý thích. Pháp lý đầy đủ, sang tên nhanh chóng. Hỗ trợ tài chính: MB Bank hỗ trợ vay lên đến 3,8 tỷ. Thủ tục nhanh lãi suất ưu đãi giải ngân linh hoạt. Dự án Vũng Tàu Centre Point Tâm điểm sống mới: Vị trí trung tâm, kết nối tiện ích siêu nhanh. Khu dân cư hiện đại, an ninh 24/7. Tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai gần.

Xem thêm

Liên hệ:

097 740 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

158 m²
55,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vũng Tàu Centre Point (Tên cũ Chí Linh Center), P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
tt

trần nhật tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ duplex siêu đẹp tại Vũng Tàu Centre Point - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.