Tin đăng đã hết hạn.

2 căn Studio Blanca City View Sunworld, làm thành căn 2PN, 2,6 tỷ full nội thất - LH 0931793320

Ngày đăng: 18/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cặp căn Studio Blanca City tầng cao View Công Viên Sun World, có thể cải tạo thành căn 2PN, giá từ 2,6 tỷ bàn giao full nội thất, CK cao, mua từ CĐT Sun Group- LH 0931793320 + Giá bán chỉ từ: 3.1 tỷ, thanh toán 15% khi ký HĐMB Căn hộ chung cư tại Blanca City, KĐT đường 3/2, Bà Rịa Vũng Tàu, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Blanca City đại đô thị biển all - in - one đầu tiên & lớn nhất Vũng Tàu. - Được phát triển bởi Sun Group, nơi tích hợp: - Công viên giải trí Sun World quy mô 15ha. - Trung tâm thương mại ven biển sang trọng. - Khách sạn 5 - 6 sao quốc tế. - Và đặc biệt là khu biệt thự, nhà phố nghỉ dưỡng sở hữu lâu dài. - Vừa là nơi đưa con đến mỗi cuối tuần để con có một tuổi thơ thật rực rỡ. - Vừa là tài sản đắt giá sinh lời bền vững khi toàn bộ hệ sinh thái đi vào vận hành. (*) Thông tin chi tiết về Khu Đô Thị Blanca City Sun Group, Anh/Chị vui lòng liên hệ trực tiếp PKD (hỗ trợ 24/7). --------------------------------- (*) Hotline: 0931793320 #Blanca #BlancaCity #BlancaCityVungTau #SunGroup #SungroupVungTau

Xem thêm

Liên hệ:

093 179 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

1 PN, 1 WC
35 m²
92,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
PT

Phan Phước Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2 căn Studio Blanca City View Sunworld, làm thành căn 2PN, 2,6 tỷ full nội thất - LH 0931793320 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.