Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3 phòng ngủ, tầm nhìn hướng biển Đông Nam tại Gateway Vũng Tàu, diện tích 138m2, nội thất cao cấp, giá 6.5 tỷ

Ngày đăng: 13/10/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng căn hộ 3 phòng ngủ tại Gateway Vũng Tàu, tọa lạc tại trung tâm khu Chí Linh, Vũng Tàu.
Căn hộ có diện tích 138m2, mang đến không gian sống rộng rãi và thoải mái.
Hướng cửa Tây Bắc, ban công hướng biển Đông Nam, đón gió mát lành quanh năm, mang đến không gian nghỉ dưỡng đích thực.
Căn hộ được trang bị nội thất cao cấp và đầy đủ, quý vị chỉ cần xách vali đến ở ngay.
Giá bán: 6.5 tỷ (có thương lượng).
Ưu điểm nổi bật:
- Căn hộ rộng rãi, thiết kế hợp lý, phù hợp cho gia đình hoặc những ai yêu thích không gian mở.
- Tầm nhìn hướng biển thoáng đãng, không giới hạn, mang lại cảm giác thư thái như đang ở resort.
- Trang bị nội thất cao cấp và đầy đủ, sẵn sàng để ở ngay, giúp tiết kiệm chi phí thiết lập.
- Tiện ích cao cấp: Hồ bơi, phòng gym, bãi xe rộng rãi, an ninh 24/7.
- Vị trí trung tâm khu Chí Linh, dân cư đông đúc, tiện ích đồng bộ, thuận tiện di chuyển và sinh hoạt.
- Thích hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê sinh lời cao.
Liên hệ ngay: 0933092998 (Nguyên) để xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

093 309 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Bể bơi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN
138 m²
47,1 triệu/m²
Địa chỉ
Gateway Vũng Tàu, Đ. 3/2, P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu

Nhà Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3 phòng ngủ, tầm nhìn hướng biển Đông Nam tại Gateway Vũng Tàu, diện tích 138m2, nội thất cao cấp, giá 6.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.